Diễn Đàn Học Sinh CưM'gar

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn Đàn Học Sinh CưM'gar

Trao đổi thông tin, kiến thức, và bàn luận về các vấn đề mà giới học sinh và xã hội quan tâm

Đăng Nhập

Quên mật khẩu

Latest topics

» Muốn Tài trợ Skin,mod cho forum
by An Hùng Sun Dec 15, 2013 1:43 pm

» Ngắm nhìn thế giới đầy màu sắc
by caxinh2012 Wed Nov 07, 2012 8:32 am

» CON GÁI......
by caxinh2012 Wed Nov 07, 2012 8:23 am

» THƠ VỀ TÌNH BẠN
by Ngoc Diep Sat Sep 17, 2011 9:36 pm

» [b]GỞI THẦY[/b]
by Ngoc Diep Sat Sep 17, 2011 9:33 pm

» BÀI THƠ TIỂU ĐỘI XE KHÔNG THẮNG :D
by Ngoc Diep Sat Sep 17, 2011 9:28 pm

» HÃY CHỌN MỘT ĐIỂM SỐ CHO CUỘC ĐỜI MÌNH :)
by Ngoc Diep Sat Sep 17, 2011 9:20 pm

» chuyện cười 3 con heo..............
by Ngoc Diep Sat Sep 17, 2011 8:57 pm

» định nghĩa heo và lợn
by Ngoc Diep Sat Sep 17, 2011 8:54 pm

» thơ văn là phải thế....
by Ngoc Diep Sat Sep 17, 2011 8:52 pm

» Lí do con gái chán con trai...
by admin Sun Sep 04, 2011 8:13 pm

» Một ít chia sẻ cho các webmaster về du lịch
by Ngoc Diep Sun Sep 04, 2011 8:08 pm

Top posters

admin (242)
co le minh phai chia tay oy e ak`(TT) Vote_lcapco le minh phai chia tay oy e ak`(TT) I_voting_barco le minh phai chia tay oy e ak`(TT) Vote_rcap 
nhock_tok_soan (87)
co le minh phai chia tay oy e ak`(TT) Vote_lcapco le minh phai chia tay oy e ak`(TT) I_voting_barco le minh phai chia tay oy e ak`(TT) Vote_rcap 
hieubmt1995 (59)
Ngoc Diep (35)
hOnEy tóc ngắn (33)
mrb0m (23)
ng0c.ju.h30[10a9] (22)
hieucumgar1995 (14)
tok_xau (8)
mr_laydy (7)

September 2024

MonTueWedThuFriSatSun
      1
2345678
9101112131415
16171819202122
23242526272829
30      

Calendar Calendar

http://thpt-cumgar-daklak.edu.vn/ http://xomtoi.info/ http://quangphu.info

Diễn Đàn

Lasttopic
tabs nội dung tabs
Tab1
Nội dung tab1
Tab2
Nội dung tab2
Tab3
Nội dung Tap3
Tab4
Nội dung Tap4
Tab5
Nội dung Tap5
Tab6
Nội dung Tap6
Tab7
Nội dung Tap7

Affiliates

free forum

co le minh phai chia tay oy e ak`(TT)

mr_laydy
    mr_laydy
    banel

Điểm thành viên : 32
    Danh tiếng : 5

co le minh phai chia tay oy e ak`(TT) Empty co le minh phai chia tay oy e ak`(TT)

Bài gửi by mr_laydy Wed Jul 20, 2011 1:19 pm

Giờ đây.... Anh ko còn biết nói gì hơn với em nữa ....
    Rõ ràng rằng anh ko thể hiểu được tính cách của em ...
    Anh cũng ko thể trách em vì anh .... ít khi hỏi tới những điều em cần ...
    Đã quen em từ rất lâu ... Nhưng anh .... thật ko biet phải nói như thế nào ....
    Nhiều lúc anh muốn chủi em lắm ... Nhưng ko thể nói gì ... giữ niềm đau làm của mình ...
    Có những lúc ... anh buồn , buồn lắm chiện của nhà anh ... Nhưng anh cũng ko thể nói với ai cả .... vì chỉ có em là người để anh .... tâm sự tất cả ... nhưng những lúc đó .... em chưa bao giờ lắng nghe anh .... "Em đang bận ...Đừng làm phiền ... Đang bực mình " Thế thôi sao .... Anh ko biết em suy nghĩ gì nữa ....
    Nhiều lúc ... anh buồn ... Nhắn cho em ... thì em nói ... đang bận , đừng có làm phiền ... Lúc đó anh buồn ... buồn lắm ...
    Những từ đó chắc em tưởng chừng như ko thể làm tổn thương anh ... nhưng nó lại làm anh rất đau ... Nhớ em ... anh mới nhắn cho em ... vậy mà ....
    Từ khi quen em đến nay .... Anh có rất ít .... rất ít lần được hạnh phúc ...
    Những đêm nằm suy nghĩ đến quên cả ngủ rất nhiều ... Anh tự hỏi rằng ... ngay giờ phút này đây ... em có nhớ đến anh ko .... có còn yêu anh nữa ko .... Nhiều đêm ... anh tài nào ngủ đc ... vừa nhắm mắt lại nghĩ đến em ... Mà nghĩ đến em thì những ký ức buồn lại hiện lên trong đầu anh ... Thì anh lại suy nghĩ những lúc đó mình đã làm gì sai
    cứ như vậy ... Đêm rồi lại đêm .... Em cũng biết đó ... anh đâu được như em ... đc ngủ và có những giấc mơ êm đềm ... Nhà anh rất nhiều điều khiến anh buồn ... bởi vậy ... ít khi anh ở nhà lắm .... và cũng ko bao giờ nói cho những người mà anh gọi là người thân nghe những gì anh nghĩ cả ....
    Anh suy nghĩ hơn 2 tháng nay anh mới dám lấy hết can đảm ra mà viết lá thư cho em ... Tay viết ... lòng thì rất đau ... anh cũng ko muốn rằng mình phải nói lên câu ấy .... Nhưng đành phải nói thôi ... vì hạnh phúc của em thôi ...
    Tuy rằng giờ em chắc ko còn yêu anh nữa ... Nhưng có lẽ em ko thể nói nên lời chia tay này ... Chi bằng anh nói trước ... Để em khỏi ngại ...
    Anh nghĩ em chưa có thể hiểu được tình yêu là gì ... Anh mong rằng ... sau này , khi em có thể hiểu được những gì anh viết bây giờ .... Thì lúc đó em có thể quay lại với anh .... Có thể lúc đó anh đã yêu 1 ai khác ....
    Nhưng anh chắc 1 điều . Em sẽ mãi là người anh yêu nhất , hơn bất kỳ ai khác

Hôm nay: Thu Sep 19, 2024 8:23 am