Diễn Đàn Học Sinh CưM'gar

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn Đàn Học Sinh CưM'gar

Trao đổi thông tin, kiến thức, và bàn luận về các vấn đề mà giới học sinh và xã hội quan tâm

Đăng Nhập

Quên mật khẩu

Similar topics

Latest topics

» Muốn Tài trợ Skin,mod cho forum
    by An Hùng Sun Dec 15, 2013 1:43 pm

» Ngắm nhìn thế giới đầy màu sắc
    by caxinh2012 Wed Nov 07, 2012 8:32 am

» CON GÁI......
    by caxinh2012 Wed Nov 07, 2012 8:23 am

» THƠ VỀ TÌNH BẠN
    by Ngoc Diep Sat Sep 17, 2011 9:36 pm

» [b]GỞI THẦY[/b]
    by Ngoc Diep Sat Sep 17, 2011 9:33 pm

» BÀI THƠ TIỂU ĐỘI XE KHÔNG THẮNG :D
    by Ngoc Diep Sat Sep 17, 2011 9:28 pm

» HÃY CHỌN MỘT ĐIỂM SỐ CHO CUỘC ĐỜI MÌNH :)
    by Ngoc Diep Sat Sep 17, 2011 9:20 pm

» chuyện cười 3 con heo..............
    by Ngoc Diep Sat Sep 17, 2011 8:57 pm

» định nghĩa heo và lợn
    by Ngoc Diep Sat Sep 17, 2011 8:54 pm

» thơ văn là phải thế....
    by Ngoc Diep Sat Sep 17, 2011 8:52 pm

» Lí do con gái chán con trai...
    by admin Sun Sep 04, 2011 8:13 pm

» Một ít chia sẻ cho các webmaster về du lịch
    by Ngoc Diep Sun Sep 04, 2011 8:08 pm

Top posters

admin (242)
    gửi cho mày đó 1 ngừk tao từng koi làk bạn Vote_lcapgửi cho mày đó 1 ngừk tao từng koi làk bạn I_voting_bargửi cho mày đó 1 ngừk tao từng koi làk bạn Vote_rcap 
    nhock_tok_soan (87)
    gửi cho mày đó 1 ngừk tao từng koi làk bạn Vote_lcapgửi cho mày đó 1 ngừk tao từng koi làk bạn I_voting_bargửi cho mày đó 1 ngừk tao từng koi làk bạn Vote_rcap 
    hieubmt1995 (59)
    Ngoc Diep (35)
    hOnEy tóc ngắn (33)
    mrb0m (23)
    ng0c.ju.h30[10a9] (22)
    hieucumgar1995 (14)
    tok_xau (8)
    mr_laydy (7)

September 2024

MonTueWedThuFriSatSun
          1
    2345678
    9101112131415
    16171819202122
    23242526272829
    30      

Calendar Calendar

http://thpt-cumgar-daklak.edu.vn/ http://xomtoi.info/ http://quangphu.info

Diễn Đàn

Lasttopic
    tabs nội dung tabs
    Tab1
    Nội dung tab1
    Tab2
    Nội dung tab2
    Tab3
    Nội dung Tap3
    Tab4
    Nội dung Tap4
    Tab5
    Nội dung Tap5
    Tab6
    Nội dung Tap6
    Tab7
    Nội dung Tap7

Affiliates

free forum

2 posters

gửi cho mày đó 1 ngừk tao từng koi làk bạn

Anonymous
      Khách vi
      Khách viếng thăm

thông báo gửi cho mày đó 1 ngừk tao từng koi làk bạn

Bài gửi by Khách vi Sun Oct 10, 2010 8:04 am

Ôi .... Cái thế giới xấu xa được che đậy bằng vẻ đẹp nhân tạo của con người .....Một người bạn hiền mà tôi đã chơi từ rất lâu .... và tôi tin tưỡngnó ....nó luôn luôn bên vực tôi .... chia sẽ những buồn vui lẫn nỗi buồn phiền chất chứa trong lồng ..... nó đã biến tôi từ một cô bé tự ti và luôn trầm buồn ít nói .... thành một cô bé dễ thương cá tính rất thích bắt chuyện và mún mọi người hạnh phúc thật nhìu ......
      Một tuổi thơ đẹp đẽ mà kô phải một người nào cũng có .... tôi luôn thầm nghĩ rằng : Có lẽ 1 thiên thần nào đó đã gửi bạn đến với thế giới này để giúp đỡ tôi , đối với tôi bạn là tất cả ....Nhưng.....nào ngờ phía sau tấm vải trắng trong sáng thánh thiện kai lại là 1 con ác wỷ .....nó nói xấu tôi thật nhìu với những người bạn mà tôi thương mến để cướp cái tình cảm đó nếu nó thích ......xem những lời chia sẽ của tôi thành những từ ngữ làm cho nó buồn bực ... nó luôn dành mọi thứ tốt đẹp và những thứ đẹp đẽ riêng cho nó ......còn những thứ nó chán ghét thì oẳng vào mình tôi ...... Tại Sao Thế ..... Tại Sao .....
      jờ tao mới thấy kái tình bạn màk mày dành cho tao tất cả chỉ làk sự jả tạo của một kon ngừk. Đúng! ngừk ta nói hôk sai thời jan trôi làm ngừk ta thay đổi. hôk chỉ ở vẻ bề ngoài màk cả cái tư cách bên trong. Trước kia mày đâu ngư thế nhưng why chỉ trong vòng 1 tháng mày thay đổi nhanh đến thế chư. Choáng váng thiệt. jờ mày đổi đời rồi bék chảnh hơn oài đó và nhiều nhiều kái khác màk chắc mày hôk nhận ra sự thay đổi của mình nhưng ngừk khác thỳ nhìn thấy nó rất rõ. Hỏi thiệt mày nhák! mày làm vậy mày đk kái đék jềk hôk mày làm za chỉ khiến thiên hạ ghét mày hơn thôy
      Mày nói tao thay đổi. Oh! tao thay đổi thiệt nhưng màk chính tao và mọi ngừk đều nhận thấy sự thay đổi đó của tao làk yk lên chứ hôk pải đi xún như mày. Tao sợ kái màk trước kia và hiện tại mày lun gọi nó làk tình bạn oài. Hiện jờ mày lun tìm mọi cách để hại tao. Thích chơi pể hả, cứ chơi yk kòn tao đây đék kần làm những trò đó đâu. Nếu gặp tao mày hôk mún cười thỳ đừng cố gượng cười đến thế để rồi sau nụ cười đó làk 1 sự ganh ghét. Trước kia tao đã 2 lần khóc vì mày, vì kái tình bạn tốt đẹp đó của mày nhưng kòn jờ tao sẽ hôk rơi 1 giọt nước mắt nào dành cho mày nữa đâu vì tao nghĩ sự wan tâm của tao dành cho mày thế làk đủ, tao làm nhìu đìu vì mày nhưng đổi lại tao chả đk kái jềk cả màk chỉ thêm hại tao thôy và luôn bị mọi ngừk chửi rủa tao thôy. Một khi ngừk ta đã hết wan tâm đến mình thỳ hẳn lúc đó mày sẽ bék tình cảm của họ dành cho mày làk ntn oài chứ. Tự hỉu nhák! Lần cuối cùng chỉ 1 lần nữa thôi tao dành sự wan tâm cuối cùng đến cho mày: hãy làk mày của trước kia ít ra mày còn dành đk tỳnh cảm của nhìu ngừk dành cho mày hơn đó. Kết thúc nhé 1 tình bạn jả tạo màk suốt thời jan wa mày dành cho tao. Tao sẽ hôk ân hận màk sẽ cố giữ những jềk đẹp nhất trong thời jan wa.

thà rằng mày đừng đến hãy để tao là chính tao ..... đừng làm thế ..... mày ghét tao như vậy tại sao lại đi giúp đỡ tao rồi lại cướp đi những thứ đó chỉ trong 1 thời gian ngắn ngủi ..... mày đã mang đi mọi thứ ... mọi thứ ...... tao luôn mún chửi mày nhưng ... kô thể .... mày làm thế với tao nhưng tao kô thể làm lại như vậy ..... mày hỉu tao wá mà phải kô ..... nhưng tao sẽ lấy lại .... những gì đương nhiên phải thuộc về tao .......
      admin
      admin
      Admin
      Admin

Điểm thành viên : 786
      Danh tiếng : 25

thông báo Re: gửi cho mày đó 1 ngừk tao từng koi làk bạn

Bài gửi by admin Sun Oct 10, 2010 8:11 am

hjx, tình bạn mãi mãi bền vững, tất cả mọi người hãy giữ lấy cho mình một tình bạn đẹp nhất nhá!
      Anonymous
      Khách vi
      Khách viếng thăm

Bài gửi by Khách vi Sun Oct 10, 2010 9:01 am

uk ráng nắm giữ cái tình bạn đẹ nhất mà mọi ngừi dang có
      Anonymous
      Khách vi
      Khách viếng thăm

Bài gửi by Khách vi Sun Oct 10, 2010 9:04 am

ai mà chả mún giữ vấn đề là ở mọi ngừi chứ hôk pải riêng ai cả
      pộ 2 ngừk hôk đọc pài đó sao
      hay chỉ dzô cm chơi thôy
      Anonymous
      Khách vi
      Khách viếng thăm

Bài gửi by Khách vi Sun Oct 10, 2010 12:21 pm

có đk tỳk pạn dễ nhưg duy trỳ kái tỳk pạn đó mới là việc khó..............tỳk pạn chỷ dữ đk khy thực sự làk kả 2 đều mún...........níu thực sự nó là ngừk như zj thỳ buôg tay kó lẻ sẻ tốt hơn.......chko kả 2 nừk
      Anonymous
      Khách vi
      Khách viếng thăm

Bài gửi by Khách vi Mon Oct 11, 2010 9:47 pm

sakura_xynk đã viết:có đk tỳk pạn dễ nhưg duy trỳ kái tỳk pạn đó mới là việc khó..............tỳk pạn chỷ dữ đk khy thực sự làk kả 2 đều mún...........níu thực sự nó là ngừk như zj thỳ buôg tay kó lẻ sẻ tốt hơn.......chko kả 2 nừk
      oh` thanks bạn tốt nhá
      jờ thỳ phải buông thôy
      nếu chừng nào nó hiểu đk nó sẽ tự bék pải làm jềk
      hOnEy tóc ngắn
      hOnEy tóc ngắn
      thành viên tích cực
      thành viên tích cực

Điểm thành viên : 74
      Danh tiếng : 5

Bài gửi by hOnEy tóc ngắn Thu Nov 18, 2010 7:32 pm

yep'.....hãy giật lại, nhưng cũng phải pjc' lượng sức mjnh` ấy...^^